cáp belden
 
 
Loại: Dây nhảy quang  Dây nhảy quang

Dây nhảy quang MM LC-LC Duplex 10m


LC-LC Duplex 10m patch cord 2.0mm Multi Mode OM4, LSZH
Document-DOWNLOAD Document-ATTACHMENT Tài liệu: CATALOG
Cáp quang, cáp tín hiệu quang
Giá: liên hệ Mã:
PF4LDLD010ML2XE
Loại: Dây nhảy quang  Dây nhảy quang

Dây nhảy quang chuẩn SC, LC, FC, UPC, APC các loại


Document-DOWNLOAD Document-ATTACHMENT Tài liệu: CATALOG
Dây nhảy quang chuẩn SC, LC, FC loại UPC hoặc APC
Giá: liên hệ Mã:
PFxxx